Dự đoán Giá OmniFlix Network

FLIX
OmniFlix Network
0,003392 US$
1,59192%
24h qua
Giá dự đoán của OmniFlix Network sau 5 năm
0,004329 US$
+27,63%
Công cụ này tạo số liệu minh họa chỉ dựa trên tỷ lệ bạn nhập. Đây không phải dự báo giá hay khuyến nghị của SwapSpace và không phản ánh phân tích điều kiện thị trường, nền tảng dự án hoặc hiệu suất tương lai.
Nhập dự đoán tăng trưởng giá
Tăng trưởng dự đoán của FLIX
Hiện tại
- Giá hiện tại
- 0,003392 US$
- Thay đổi giá trong 1 năm
- -74,42%
5 năm, tăng trưởng dự đoán +27,63%*
- Giá dự đoán
- 0,004329 US$
- Thay đổi dự đoán
- +27,63%
Khoản đầu tư OmniFlix Network của bạn có thể trị giá bao nhiêu?
Biến dự đoán giá của bạn thành những con số thực. Đặt số tiền đầu tư FLIX và tỷ lệ tăng trưởng hằng năm dự kiến để ước tính khoản đầu tư của bạn vào OmniFlix Network có thể trị giá bao nhiêu mỗi năm nếu nó tăng trưởng +5%.
Tỷ lệ tăng trưởng hằng năm
Tỷ lệ tăng trưởng hằng năm
Lợi nhuận của bạn
Lợi tức đầu tư
Kết quả mang tính giả định và chỉ dựa trên các giá trị bạn nhập. Không phải lời khuyên tài chính.
Tóm tắt dự đoán giá OmniFlix Network
Dự đoán giá OmniFlix Network: triển vọng dài hạn
Dựa trên dự đoán giá OmniFlix Network của bạn với mức tăng trưởng 5% hằng năm, giá của FLIX sẽ là 0,003562 vào năm 2027, 0,004123 vào năm 2030, 0,005262 vào năm 2035 và 0,006716 vào năm 2040. Cuộn xuống để xem bảng đầy đủ với giá dự đoán của OmniFlix Network cho từng năm.
| Năm | Giá dự đoán |
|---|---|
| 2026 | 0,003392 US$ |
| 2027 | 0,003562 US$ |
| 2028 | 0,00374 US$ |
| 2029 | 0,003927 US$ |
| 2030 | 0,004123 US$ |
| 2031 | 0,004329 US$ |
| 2032 | 0,004546 US$ |
| 2033 | 0,004773 US$ |
| Năm | Giá dự đoán |
|---|---|
| 2034 | 0,005012 US$ |
| 2035 | 0,005262 US$ |
| 2036 | 0,005525 US$ |
| 2037 | 0,005801 US$ |
| 2038 | 0,006092 US$ |
| 2039 | 0,006396 US$ |
| 2040 | 0,006716 US$ |
| 2041 | 0,007052 US$ |
Các cặp trao đổi với OmniFlix Network
Những đồng tiền mã hóa này được giao dịch với OmniFlix Network thường xuyên nhất trên SwapSpace. Hãy cùng những khách hàng khác khám phá mục “Cặp giao dịch”!


AETHWETH/MNT
3982,53


AETHWETH/DOT
2149,46


AETHWETH/WLD
4788,58


AETHWETH/ASTER
3715,47


AETHWETH/WLFI
46059,8


AETHWETH/PAXG
0,632087
Các token sau hiện có trên SwapSpace. Đây không phải là khuyến nghị mua hoặc giao dịch.
Dự đoán giá
Tò mò muốn biết thêm?
Tham gia bản tin của chúng tôi — luôn cập nhật, luôn được trao quyền.






